

UBORESHAJI WA SERA NA MIFUMO YA VYAMA VYA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO

SCCULT (1992) LTD inapenda kuvitaarifu vyama vyote vya Ushirika wa Akiba na Mikopo Tanzania kuwa katika mchakato wa kuhuisha na kuboresha huduma zake na kuvijengea vyama uwezo imeandaa:

1. Sera ya Maadili na Miiko ya Uongozi (Code of Conduct)
2. Sera ya Muongozo wa Utawala (Board Charter)

Sera hizi ni muhimu sana kwenye kuboresha Uongozi na Utendaji kwenye Vyama kutokana na kuweka misingi imara ya ufuataji wa taratibu na kanuni za Ushirika. Uandaaji wa Sera hizi umefuata matakwa ya Sheria ya Ushirika Na.6 ya 2013 pamoja na kanuni zake.

SACCOS zinakaribishwa kutumia huduma na bidhaa kutoka kwenye Chama Chao Kikuu

“SCCULT (1992) LTD Imara, kwa Ustawi wa SACCOS Nchini”